Stjórnsýsluhús Dalabyggðar,
    Miðbraut 11,
    370 Búðardal,
    kennitala: 510694-2019
    Sími: 430 4700

    dalir@dalir.is

B. Stjórnir og samstarfsnefndir skv. B-hluta 2018-2022

 


 

Stjórnir og samstarfsnefndir skv. B-hluta 48. gr. samþykkta Dalabyggðar

 

Almannavarnanefnd

Aðalmaður: Sveitarstjóri

Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason oddviti.


Barnaverndarnefnd Borgarfjarðar og Dala

Aðalmaður: Þorkell Cýrusson.

Varamaður: Ragnheiður Pálsdóttir.

 

Breiðafjarðarnefnd

Aðalfulltrúi: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Varamaður: Bjarnheiður Jóhannsdóttir.


Fasteignafélagið Hvammur

Fulltrúi á aðalfund og í stjórn: Einar Jón Geirsson.

Varamaður: Skúli Hreinn Guðbjörnsson.

 
Fjölbrautaskóli Vesturlands

Aðalmaður í fulltrúaráð: Einar Jón Geirsson.

Varamaður: Svana Hrönn Jóhannsdóttir.


Fóðuriðjan Ólafsdal ehf.

Fulltrúi á aðalfund og í stjórn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Varamaður og varamaður í stjórn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

 
Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Aðalmaður: Sveitarstjóri

Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason oddviti.


Dalagisting ehf.

Aðalmenn í stjórn: Anna Berglind Halldórsdóttir, Pálmi Jóhannsson og Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Varamenn: 1. Svana Hrönn Jóhannsdóttir, 2. Jón Egill Jónsson og 3. Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

 
Dalaveitur ehf.

Aðalmenn: Skúli Hreinn Guðbjörnsson, Sigríður Huld Skúladóttir og Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Varamenn: 1. Einar Jón Geirsson, 2. Pálmi Jóhannsson og 3. Ragnheiður Pálsdóttir.

 

Heilbrigðisnefnd

Aðalmaður: Skúli Hreinn Guðbjörnsson

Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

 

Landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmaður: Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Varamaður: Einar Jón Geirsson.

 
Menningar- og framfarasjóður Dalasýslu

Fulltrúi í stjórn: Þórður Ingólfsson.

Skoðunarmenn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir og Sigríður Huld Skúladóttir.

 

Minningarsjóður Finns Jónssonar frá Geirmundarstöðum

Aðalfulltrúi: Halla Sigríður Steinólfsdóttir

Varamaður: Bogi Kristinsson.

 

Minningarsjóður Ólafs Finnssonar og Guðrúnar Tómasdóttur á Fellsenda

Oddviti er í stjórn skv. skipulagsskrá.

Skoðunarmenn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir og Sigríður Huld Skúladóttir.

  
Minningarsjóður Péturs T. Oddssonar prófasts í Hvammi

Aðalfulltrúi: Jón Egill Jóhannsson

Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

 

Sameiginlegt þjónustusvæði Vesturlands um þjónustu við fatlaða

Ekki verið skipað 2018-2022.

 

Samráðsvettvangur Vesturlands

Sveitarstjóri

 

Samtök sveitarfélaga á Vesturlandi

Aðalmaður á aðalfund og fulltrúi í stjórn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason og Skúli Hreinn Guðbjörnsson.

Varamaður: 1. Ragnheiður Pálsdóttir og 2. Einar Jón Geirsson.

 
Sorpurðun Vesturlands

Aðalmaður á aðalfund: Skúli Hreinn Guðbjörnsson.

Varamaður: Ragnheiður Pálsdóttir.

 
Ungmenna- og tómstundabúðir

Fulltrúar í stjórn/samráðsvettvang: Svana Hrönn Jóhannsdóttir og Einar Jón Geirsson.

Varamaður: Pálmi Jóhannsson.

 
Veiðifélag Laxdæla

Aðalmaður á aðalfund: Pálmi Jóhannsson

Varamaður: Einar Jón Geirsson.

 
Veiðifélag Laxár í Hvammssveit

Aðalmaður á aðalfund: Einar Jón Geirsson

Varamaður á aðalfund: Pálmi Jóhannsson