A hluta nefndir


Hafnarstjórn, húsnæðisnefnd, rekstrarnefndir félagsheimila og starfskjaranefnd falla undir byggðaráð.

Kjörstjórn

Aðalmenn: Sveinn Gestsson formaður, Bergþóra Jónsdóttir og Valdís Einarsdóttir.
Varamenn: 1. Kristján Meldal, 2. Sigurður Bjarni Gilbertsson og 3. Þórður Ingólfsson.

Umhverfis- og skipulagsnefnd

Aðalmenn: Guðlaug Kristinsdóttir formaður, Bjarnheiður Jóhannsdóttir, Björn Henry Kristjánsson, Jón Egill Jónsson, Sigrún Birna Halldórsdóttir
Varamenn: 1. Viðar Þór Ólafsson, 2. Baldvin Guðmundsson, 3. Alexandre Wicente, 4. Jón Magnús Katarínusson, 5. Þuríður Jóney Sigurðardóttir
Sjá einnig: Erindisbréf

Félagsmálanefnd

Aðalmenn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason formaður, Guðrún Erna Magnúsdóttir, Ragnheiður Pálsdóttir
Varamenn: 1. Sigrún Birna Halldórsdóttir, 2. Sigurður Ólafsson, 3. Steinunn Lilja Ólafsdóttir
Sjá einnig: Erindisbréf

Fræðslunefnd

Aðalmenn: Ingibjörg Þóranna Steinudóttir formaður, Jón Egill Jóhannsson, Rúna Blöndal, Sindri Geir Sigurðarson, Þórey Björk Þórisdóttir
Varamenn: 1. Heiðrún Sandra Grettisdóttir, 2. Ragnheiður Bæringsdóttir, 3. Ragnheiður Pálsdóttir, 4. Stefanía Björg Jónsdóttir, 5. Þórunn Þórðardóttir

Menningarmálanefnd

Aðalmenn: Þorgrímur Einar Guðbjartsson formaður, Einar Jón Geirsson, Alexandra Rut Jónsdóttir.
Varamenn: 1. Gyða Lúðvíksdóttir, 2. Sigurður Ólafsson, 3. Skúli Hreinn Guðbjörnsson
Sjá einnig: Erindisbréf

Atvinnumálanefnd

Aðalmenn: Garðar Freyr Vilhjálmsson formaður, Bjarnheiður Jóhannsdóttir, Jón Egill Jóhannsson, Sigrún Hanna Sigurðardóttir, Sigurður Bjarni Gilbertsson.
Varamenn: 1. Sigurður Ólafsson, 2. Jón Magnús Katarínusson, 3. Þórunn Þórðardóttir, 4. Einar Jón Geirsson, 5. Alexandra Rut Jónsdóttir
Sjá einnig: Erindisbréf

Stjórn Dvalar- og hjúkrunarheimilisins Silfurtúns

Aðalmenn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir formaður, Skúli Hreinn Guðbjörnsson, Guðlaug Kristinsdóttir.
Varamenn: 1. Einar Jón Geirsson, 2. Garðar Freyr Vilhjálmsson, 3. Ingibjörg Þóranna Steinudóttir
Sjá einnig: Erindisbréf

Ungmennaráð

Í ungmennaráði sitja: Birna Rún Ingvarsdóttir, Dagný Sara Viðarsdóttir, Katrín Einarsdóttir og Jóhanna Vigdís Pálmadóttir.
Sjá einnig: Erindisbréf

Öldungaráð Dalabyggðar og Reykhólahrepps

Aðalmaður: Einar Jón Geirsson
Varamaður: Guðlaug Kristinsdóttir
Sjá einnig: Erindisbréf

Fjallskilanefnd Skógarstrandar

Aðalmenn: Guðmundur Flosi Guðmundsson, Jóel H. Jónasson og Sigurður Hreiðarsson.
Varamaður Sigríður Huld Skúladóttir

Fjallskilanefnd Suðurdala

Aðalmenn: Berghildur Pálmadóttir, Guðbrandur Þorkelsson, Sigurdís Sigursteinsdóttir, Svavar Magnús Jóhannsson, Valberg Sigfússon.
Varamenn: 1.Guðrún Þóra Ingþórsdóttir, 2.  Hjalti Vésteinsson

Fjallskilanefnd Laxárdals

Aðalmenn: Gísli Þórðarson, Harald Óskar Haraldsson, Katarínus Jón Jónsson.
Varamenn: 1. Bjarni Hermannsson.

Fjallskilanefnd Hvammssveitar

Aðalmenn: Anna Berglind Halldórsdóttir, Halldór Gunnarsson og Jón Egill Jóhannsson.
Varamenn: 1. Guðbjörn Guðmundsson

Fjallskilanefnd Fellsstrandar

Aðalmenn: Sigrún Hanna Sigurðardóttir, Sigurður Björgvin Hansson, Sæþór Kristinsson.
Varamenn: 1. Sveinn Gestsson.

Fjallskilanefnd Skarðsstrandar

Aðalmenn: Guðmundur K. Gíslason, Rúnar Hermannsson og Þórður Baldursson.
Varamenn: 1. Bryndís Karlsdóttir

Fjallskilanefnd Saurbæjar

Aðalmenn: Jón Ingi Ólafsson, Steinþór Logi Arnarsson, Þórunn Þórðardóttir.
Varamenn: 1. Þorbjörn Gerðar Þorbjörnsson
  • Var efni síðunnar hjálplegt?
  • Nei