B. Stjórnir og samstarfsnefndir skv. B-hluta 2018-2022


Stjórnir og samstarfsnefndir skv. B-hluta 48. gr. samþykkta Dalabyggðar

Almannavarnanefnd Vesturlands

Aðalmaður: Kristján Sturluson, sveitarstjóri.
Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Barnaverndarnefnd Borgarfjarðar og Dala

Aðalmaður:  Ingveldur Guðmundsdóttir.
Varamaður: Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Breiðafjarðarnefnd

Aðalfulltrúi: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.
Varamaður: Bjarnheiður Jóhannsdóttir.

Fasteignafélagið Hvammur ehf.

Fulltrúi á aðalfund: Einar Jón Geirsson.
Fulltrúar í stjórn: Einar Jón Geirsson og Kristján Sturluson
Varamaður: Skúli Hreinn Guðbjörnsson.

Fjölbrautaskóli Vesturlands

Aðalmaður í fulltrúaráð: Einar Jón Geirsson.
Varamaður: Svana Hrönn Jóhannsdóttir.

Fóðuriðjan Ólafsdal ehf.

Fulltrúi á aðalfund og í stjórn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.
Varamaður og varamaður í stjórn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Aðalmaður: Kristján Sturluson, sveitarstjóri.
Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Dalagisting ehf.

Aðalmenn í stjórn: Anna Berglind Halldórsdóttir, Pálmi Jóhannsson og Eyjólfur Ingvi Bjarnason.
Varamenn: 1. Svana Hrönn Jóhannsdóttir, 2. Jón Egill Jónsson og 3. Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Dalaveitur ehf.

Aðalmenn: Skúli Hreinn Guðbjörnsson formaður, Sigríður Huld Skúladóttir og Þuríður Jóney Sigurðardóttir.
Varamenn: 1. Einar Jón Geirsson, 2. Pálmi Jóhannsson og 3. Ragnheiður Pálsdóttir.

Heilbrigðisnefnd

Aðalmaður: Skúli Hreinn Guðbjörnsson
Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

Aðalmaður: Þuríður Jóney Sigurðardóttir.
Varamaður: Einar Jón Geirsson.

Menningar- og framfarasjóður Dalasýslu

Fulltrúi í stjórn: Þórður Ingólfsson.
Skoðunarmenn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir og Sigríður Huld Skúladóttir.

Minningarsjóður Finns Jónssonar frá Geirmundarstöðum

Aðalfulltrúi: Halla Sigríður Steinólfsdóttir
Varamaður: Bogi Kristinsson.

Minningarsjóður Ólafs Finnssonar og Guðrúnar Tómasdóttur á Fellsenda

Oddviti er í stjórn skv. skipulagsskrá.
Skoðunarmenn: Þuríður Jóney Sigurðardóttir og Sigríður Huld Skúladóttir.

Minningarsjóður Péturs T. Oddssonar prófasts í Hvammi

Aðalfulltrúi: Jón Egill Jóhannsson
Varamaður: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

Sameiginlegt þjónustusvæði Vesturlands um þjónustu við fatlaða

Ekki verið skipað 2018-2022.

Samráðsvettvangur Vesturlands

Kristján Sturluson, sveitarstjóri

Samtök sveitarfélaga á Vesturlandi

Aðalmaður á aðalfund og fulltrúi í stjórn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason og Skúli Hreinn Guðbjörnsson.
Varamaður: 1. Ragnheiður Pálsdóttir og 2. Einar Jón Geirsson.

Sorpurðun Vesturlands

Aðalmaður á aðalfund: Skúli Hreinn Guðbjörnsson.
Fulltrúi í stjórn: Eyjólfur Ingvi Bjarnason.
Varamaður: Ragnheiður Pálsdóttir.

Ungmenna- og tómstundabúðir

Fulltrúar í stjórn/samráðsvettvang: Svana Hrönn Jóhannsdóttir og Einar Jón Geirsson.
Varamaður: Pálmi Jóhannsson.

 

Veiðifélag Laxdæla

Aðalmaður á aðalfund: Pálmi Jóhannsson
Varamaður: Einar Jón Geirsson.

Veiðifélag Laxár í Hvammssveit

Aðalmaður á aðalfund: Einar Jón Geirsson
Varamaður á aðalfund: Pálmi Jóhannsson

 

  • Var efni síðunnar hjálplegt?
  • Nei