Fjórðungsglíma Vesturlands

Dalabyggð Fréttir

Fjórðungsglíma Vesturlands fór fram í Dalabyggð síðastliðinn laugardag og voru 45 keppendur skráðir til leiks. Stóðu Dalakrakkarnir sig vel og má sjá úrstlit glímunnar hér
fyrir neðan.
Fjórðungsglíma Vesturlands
Telpur, 13 ára og yngri
1. Margrét Rún Rúnarsdóttir, Herði 2,5 v.
2. Jófríður Ísdís Skaptadóttir, Skipaskaga 2 v.
3. Sunna Björk Karlsdóttir, GFD 1,5 v.
4. Stefanía Anna Vilhjálmsdóttir, GFD 0 v.
Strákar, 11 ára og yngri
A-riðill
1. Sindri Geir Sigurðarson, GFD 4 v.
2. Eggert Karvel Haraldsson, Herði 3 v.
3.-5. Jónas Árnason, Skipaskaga 1 v.
3.-5. Arnar Freyr Jónsson, Skipaskaga 1 v.
3.-5. Halldór Ágúst Hlynsson, Herði 1 v.
B-riðill
1. Tómas Andri Jörgensson, GFD 3 v.
2. Matthías Karl Karlsson, GFD 2 v.
3. Kristófer B Guðmundsson, GFD 1 v.
4. Guðmundur Grímsson, Skipaskaga 0 v.
Úrslit
1. Sindri Geir Sigurðarson, GFD 2,5+1 v.
2. Tómas Andri Jörgensson, GFD 2,5+0 v.
3. Eggert Karvel Haraldsson, Herði 1 v.
4. Matthías Karl Karlsson, GFD 0 v.
Sveinar, 12-13 ára
A-riðill
1. Guðbjartur Rúnar Magnússon, GFD 4 v.
2. Arnar Harðarson, Skipaskaga 3 v.
3. Sigurður Sjafnar Ingólfsson, Skipaskaga 1,5 v.
4. Guðlaugur Týr Vilhjálmsson, GFD 1 v.
5. Gísli K Hallgrímsson, Skipaskaga 0,5 v.
B-riðill
1. Guðmundur Bjarni Björnsson, Skipaskaga 4 v.
2. Elvar Ari Stefánsson, Herði 2,5+1
3. Ásmundur Jónsson, Skipaskaga 2,5+0
4. Aron Ottó Jóhannsson, Herði 1 v.
5. Angantýr Ernir Guðmundsson, GFD 0 v.
Úrslit
1. Guðbjartur Rúnar Magnússon, GFD 2 v.
2. Arnar Harðarson, Skipaskaga 1,5+1 v.
3. Guðmundur Bjarni Björnsson, Skipaskaga 1,5+0 v.
4. Elvar Ari Stefánsson, Herði 1 v.

Drengir, 14-15 ára
1. Sigurður Óli Rúnarsson, Herði 2 v.
2. Birkir Örn Stefánsson, Herði 1 v.
3. Jóhann jakob Friðriksson, Herði 0 v.
Karlar, 16 ára og eldri
1. Stígur Berg Sophusson, Herði 3 v.
2. Brynjólfur Örn Rúnarsson, Herði 2 v.
3. Steinar Bjarki Marinósson, Herði 1 v.
4. Hákon Valdimarsson, Herði 0 v.
Fjórðungsglíma Vesturlands
Sveitaglíma
Strákar, 11 ára og yngri
1. GFD
2. Skipaskagi
GFD – Skipaskagi: 9 – 0
GFD
Sindri Geir Sigurðarson 3/3
Matthías Karl Karlsson 2/2
Tómas Andri Jörgensson 3/3
Kristófer B Guðmundsson 1/1
Skipaskagi
Jónas Árnason 0/3
Guðmundur Grímsson 0/3
Arnar Freyr Jónsson 0/3
Sveinar, 12-13 ára
1. GFD
2. Skipaskagi
3. Hörður
GFD – Skipaskagi: 5 – 4
Skipaskagi – Hörður: 6 – 3
GFD – Hörður: 6 – 3
GFD
Guðbjartur Rúnar Magnússon 6/6
Guðlaugur Týr Vilhjálmsson 3/6
Angantýr Ernir Guðmundsson 2/6
Skipaskagi
Guðmundur Bjarni Björnsson 5/6
Arnar Harðarson 1/3
Ásmundur Jónsson 0/2
Sigurður Sjafnar Ingólfsson 2/4
Gísli K Hallgrímsson 2/3
Hörður
Elvar Ari Stefánsson 4/6
Aron Ottó Jóhannsson 2/6
Eggert Karvel Haraldsson 0/6
Halldór Ágúst Hlynsson
Karlar, 16 ára og eldri
1. Hörður A
2. Hörður B
Hörður A – Hörður B: 5 – 4
Hörður A
Brynjólfur Örn Rúnarsson 2/3
Sigurður Óli Rúnarsson 2/3
Steinar Bjarki Marinósson 1/3
Hörður B
Stígur Berg Sophusson 3/3
Hákon Valdimarsson 1/3
Birkir Örn Stefánsson 0/3
Jóhann jakob Friðriksson
Stigakeppni félaga
Hörður: 22 stig
GFD: 15 stig
Skipaskagi: 9 stig
  • Var efni síðunnar hjálplegt?
  • Nei